Bismillahi rahmani rahim, nahmaduhu wa nusalli wa, nusallim ala rasulil karim, amma ba'du. Mfumo wa kutosheka kwa moyo. Mcha Mungu mkubwa wa wakati huu, Sheikh Ashraf Ali Tanwi rahimahullah, aliwahi kutaja yafuatayo: kupata furaha ya kweli hakutegemei kuwa na vitu vingi vya utajiri, badala yake kupata, kupata furaha ya kweli ni kupata kuridhika kwa moyo na roho. Kutoshelevu huu wa moyo na roho vinaweza kupatikana tu kwa kutimiza amri za sharia na kuimarisha uhusiano wa mtu na Mwenyezi Mungu Subhanahu wa Ta'ala. Ikiwa mtu ni mwenye msimamo juu ya dini na anatekeleza maamrisho ya sharia, basi ingawa yeye hana mengi ya kidunia, atapata furaha na uradhi wa ndani. Kinyume chake, ikiwa mtu hana msimamo katika dini, basi licha ya kumilika mengi ya ulimwengu, moyo wake utakosa furaha ya kweli.