Mara moja wakakimbia kwenda kumsaidia Rasulullah sallallahu alaihi wasallam. Abu Ubaida radhiallahu anhu walianza kuung'oa viungo kwa meno yake. Kufikia wakati kiungo kimoja kilitolewa, alikuwa amepoteza jino limoja. Akujutia kupotea kwa jino lake, akatumia tena meno yake kuung'oa kiungo kingine. Pia alifanikiwa kukiondoa kiungo kingine. Hata hivyo, katika harakati hizo alipoteza jino lingine. Viungo vilipotolewa Damu ilianza kutoka kwenye mwili wa mtume sallallahu alaihi wasallam. Malik bin Sinan radhiallahu anhu, baba yake na Abu Said Khudri radhiallahu anhu, akaanza kulamba damu kwa midomo yake. Kwa hili mtume sallallahu alaihi wasallam alisema, moto wa jahannam hauwezi kumgusa mtu ambaye damu yangu imechanganyika na yake.