Ewe Allah subhanahu wa taala, mpe salamu Muhammad sallallahu alayhi wasalam, familia yake, sahaba radhiallahu taala anhum zake, watoto zake, wake zake, kizazi chake, ndugu zake kwa njia ya ndoa, wasaidizi wake wa Ansar radhiallahu taala anhum, wafuasi wake, wanaompenda umma wake, na juu yetu sote pamoja nao, ewe mwenye kurehemu kuliko wanaorehemu. Kuvaa suruali juu ya vifundo vya miguu. Suheil bin Hanzala radhiyallahu ta'ala anhu aliwahi kutaja wakati mmoja Rasulullah sallallahu wa alaihi wasallam alimtaja Khuraym Asadi radhiyallahu ta'ala anhu na akasema, yeye ni mtu mwema isipokuwa kwa tabia mbili tu, anaacha nywele zake za kichwa kuwa ndefu sana, na anaruhusu izar yake, yani vazi la chini kama suruali, kupita chini ya vifundo vya miguu yake. Khuraym radhiyallahu taala anhu alivyofahamu haya hapo hapo alinyoa nywele zake hadi masikioni, na akaanza kuweka suruali suruali yake hadi katikati ya ndama wa miguu yake, yaani suruali yake haikupita ya kwenye vifundo vya miguu yake.