Hakuna muislamu duniani anayetuma sala na salamu juu yako, yani juu ya rasulullah sallallahu alaihi wasallam mara moja, isipokuwa kwamba mimi na malaika wangu tutamtumia sala na salamu juu yake yn yani, namiminia rehma kumi na malaika wangu wa mwombea msamaha mara kumi. Kwa hivyo niswalia mara nyingi siku ya Ijumaa na, na utakapo niswalia basi tuma salamu kwa manabii alaihimu salatu wassalam wengine, kwa sababu mimi ni nabii miongoni Wail bin Hujar radhiallahu taala anhu anasema, kuna wakati fulani nilimtembelea rasulullah sallallahu alaihi wasallam, wakati nywele za kichwa changu zilikuwa ndefu sana. Nilipokuwa nimekaa naye, alitamka maneno zubab zubab, yakimaanisha kitu kibaya. Nilifikiria kwamba alikuwa akimaanisha nywele zangu. Nilirudi nyumbani na mara moja nikakata nywele zangu. Siku iliyofuata nilipoenda kumtembelea tena, alisema Sikuwa nimemaanisha nywele zako nilipotamka maneno haya jana. Hata hivyo, ni vizuri uliyanyoa. Kitendo hiki cha sahabi Radhiallahu taala anhu kinakiri upendo wa kweli aliyo nao kwa ajili ya Rasulullah sallallahu alaihi wasallam ndani ya moyo wake. Mara tu alipotili, alipotilia shaka kwamba Rasulullah sallallahu alaihi wasallam alikuwa hakupendezwa naye kwa sababu ya nywele zake ndefu, mara moja alinyoa nywele zake. Mtu anaweza kufikiria vizuri ikiwa hii ilikuwa kiwango cha upendo waliokuwa nao, ambapo kulikuwa na shaka tu juu ya Rasulullah sallallahu alaihi wasallam kukasirika na kuwafanya wawe na wasiwasi wasi, basi ingewezekana ingewezeka, kwao kuwaasi ku, ku, amri ya Rasulullah sallallahu alaihi wasallam, au kwenda kinyume na sunna zake.