Kuendelea <tutu> <tutu> na tafsiri ya sura Fatiha. Siri ya sura Fatiha, maulamaa wa tafsiri wanaeleza kwamba asili ya Qurani yote inapatikana katika sura Fatiha, na asili ya sura Fatiha inapatikana katika aya hii, iyaka nabudu wa iyaka nastain, wewe peke yako tunakuabudu na kutoka kwako tu tunakuomba msaada. Inapoichunguza aya hii tunakuta kwamba ina sehemu mbili. Sehemu ya kwanza ni wewe peke yako tunakuabudu, na sehemu ya pili ni kutoka kwako tunatafuta msaada. Sehemu ya kwanza ya aya hii ni tamko la mtu kuwa mbali na shirki na kutomshirikisha yote na Allah Subhanahu wa Ta'ala. Sehemu ya pili ni tamko la mtu kuweka amana na kumtegemea Allah Subhanahu wa Ta'ala pekee na kutoweka amana na kutegemea viumbe vyote ili kumtimizia haja na matakwa yake.