Abdullah bin amr radhiallahu anhuma akichoma nguo yake. Abdullah bin Amr bin Al-As radhiallahu anhuma anasema wakati fulani tulikuwa tukifuatana na Rasulullah sallallahu alaihi wasallam katika safari. Nilienda kumuona na nilikuwa nimevaa shuka la rangi ya zafran, yeye akaniuliza ni nini hiki ulichokivaa? Nilihisi kwamba akupenda rangi cha kitambaa nilichovaa, kwa hiyo nilipofika nyumbani na kukuta moto ukiwaka nilitupa vazi langu ndani ya moto. Siku iliyofuata nilipoenda kwa Rasulullah sallallahu alayhi wasallam akauliza, ile nguo ipo wapi? Nilipomjulisha nilichokifanya nacho alisema, ungeweza kumpa mmoja wa wanawake wa nyumbani kwako, wanawake wanaruhusiwa kuvaa nguo za rangi hiyo. Abdullah bin Amr bin As radiallahu anhuma alifadhaika sana na kukasirika kwa Rasulullah sallallahu alayhi wasallam kwamba hakusita kutumia fursa ya kwanza ya kuliondoa lile nguo lililosababisha hasira. Hakufikiria hata kutafuta matumizi mengine ya vazi hilo. Kama tungelikuwa katika nafasi yake, tungelifikiria udhuru tofauti ya kuiweka au angalau kutafuta matumizi mengine.