Bismllah rahmani rahim namaduhu wanusali wanusalim l rasuli lkarim amabad. Kumsalia Rasulullah salllah alei wasalam kabla kusoma dua. Aabdullah bin Masud radiallahu anhu amesema wakati wowotu wa mtu kati yenu akikusudia kumwomba Allah subhanahu wa taala, basi aanze dua yake kwa kumhimidi na kumtakasa Allah subhanahu wa taala kwa sifa zinazostahiki utukufu na heshima yake kisha atume sala na salamu juu ya nabii wa Allah sallallahu alaihi wasallam, na baada ya hapo waombe dua, kwa sababu kupitia kufuata njia hii ya kuomba dua, kuna uwezekano mkubwa kwamba atakuwa amefanikiwa katika dua yake kujibiwa. Ummu Sulaim radhiallahu anha na jasho la baraka la Rasulullah sallallahu alaihi wasallam. Ummu Sulaim radhiallahu anha aliyekuwa mahram wa Rasulullah sallallahu alaihi wasallam anaeleza kwamba wakati mmoja Mtume sallallahu alaihi wasallam alimtembelea na akapumzika mchana, mapumziko ya qailula nyumbani kwake. Pindi alikuwa amelala, Rasulullah sallallahu alaihi wasallam alianza kutoka jasho. Anaeleza kwamba alichukua chupa ndogo na kuanza kukusanya jasho la baraka la Rasulullah sallallahu alaihi wasallam. Pindi Rasulullah sallallahu alaihi wasallam alipoamka na kuuliza alichokuwa akifanya, alimfahamisha Mtume sallallahu alaihi wasallam kwamba alikuwa akikusanya jasho la baraka kwa sababu hapakuwepo harufu nzuri kuliko hiyo. Rasulullah sallallahu alayhi wasallam alimruhusu kufanya hivyo na akupinga kitendo, kitendo hicho.