Bismillahir Rahmanir Rahim nahmaduhu wanusalli wanusalim ala rasuli lkarim amma bad. Kuandika sala na salam wakati wa kuandika jina tukufu la Rasulullah sallallahu alaihi wasallam. Abu Hureira radhiallahu anhu anaripoti kwamba Rasulullah sallallahu alaihi wasallam kasema: yeyote atakayenitumia sala na salam kwa kuandika ndani ya kitabu, malaika wataendelea kumwombea msamaha kwa niaba yake kama tu jina langu litabaki pale pale, pale kwenye kitabu Mapenzi ya sahaba mmoja kwa Rasulullah sallallahu alaihi wasallam. Sahaba mmoja siku moja alikuja kwa nabii wa Allah sallallahu alaihi wasallam na kumuuliza, ewe Rasulullah sallallahu alaihi wasallam, ni lini siku ya kiyama? Rasulullah sallallahu alaihi wasallam akajibu, umefanya maandalizi gani kwa siku hiyo? Huyo sahaba akasema, ewe Rasulullah sallallahu alaihi wasallam, sidai kuwa nina swala nyingi somo na sadaka nyingi upande wangu lakini mimi nina mapenzi ya Allah subhanahu wa taala na mtume wake sallallahu alaihi wasallam moyoni mwangu. Rasulullah sallallahu alaihi wasallam akasema, hakika kwenye siku ya kiyama utakuwa pamoja na wale wanaowapenda. Anas sallallahu anhu anasema hakuna kilichowafanya maswahaba radhiallahu anhum kuwa na furaha zaidi kuliko maneno haya ya Rasulullah sallallahu alaihi wasallam.