kwa hiyo imebaki kwa mtu kuamua kama atataka kumswalia Nabii wa llah sallallahu alayhi wasallam kidogo au kwa wingi. Sala na salamu kuja kumsaidia mtu wakati wa shida. Shekh Shibli rahimahullah ameripoti kisa ifuatayo. Wakati mmoja mmoja wa majirani zangu walifariki. Baada ya muda fulani, nilimwona mkwenye ndoto, nikamuuliza jinsi gani Allah subhanahu wa taala alikushughulikia. Akajibu, Ewe Shibli, nilipata misukosuko na shida nyingi, kwa sababu nilikuwa sina uwezo wa kujibu maswali ya malaika kaburini. Pindi niligundua kama sina uwezo wa kuongea na kujibu, nikajifikiria kwa nini napata hizi misukosuko, kwani sikufa na imani? Wakati fikra hii ilinijia akilini, kuna sauti iliniita, hii ni adhabu yako kwa sababu ya wewe kughafilika wakati wa kutumia ulimi wako duniani. Baada ya hapo, wakati malaika wawili walitaka kumwadhibu mtu fulani, ambaye alikuwa mzuri sana na alikuwa anatoa harufu nzuri, alikuja katikati ya mimi na wamalaika na akanisaidia kujibu maswali vizuri. Baada ya mimi kujibu maswali vizuri na kuepuka na adhabu, nilimuuliza ule mtu, wewe ni nani? Allah subhanahu wataala awe na rehma juu yako. Ule mtu akajibu, mimi ni mtu aliyeumbwa na Allah subhanahu wataala kupitia salamu nyingi zenye ulikuwa unamtumia Rasulullah sallallahu alehi wasallam. Mimi nimetumwa na nimeamrishwa kukusaidia wakati wa shida zako.