Bismillahi rahmani rahim nahmaduhu wanusalli wanusallimu ala rasuli lkarim amma amabad. Upendo kwa Maansar. Amir rahimahullah mtoto wa Saad radhi Allahu anhu anasimulia kisa ya ifuatayo: wakati fulani nilimwambia baba yangu, ewe baba yangu mpendwa, ninaona kwamba unaonyesha upendo na heshima ya ziada kwa maansar ikilinganishwa na watu wengine. Saad radhi Allahu anhu akaniuliza, Ewe mwanangu, hujafurahishwa na hili? Nikamjibu, hapana, sina furaha, lakini nimefurahishwa sana na njia maalum unayowatendea. Kwa hivyo ningependa kujua sababu ya matibabu maalum unayowapa. Saad radhiallahu anhu akasema, sababu ya mimi kuwaonyesha mapenzi ya ziada na heshima ni kwamba nilimsikia Mtume sallallahu alaihi wasallam akitaja, muumini wa kweli pekee ndiye atakayewapenda Mansar na ni mnafiki tu ndiye atakawapenda Atakaye wekea uadui na Mansoro.