Bismillahir Rahmanir Rahim. Nahmaduhu wa nusalli wa nusallim ala Rasulil Karim, amma ba'd. Sa'ad radiallahu anhu, akimlinda Rasulullah sallallahu alayhi wa sallam. Aisha radiallahu anha anasimulia kwamba baada ya kuhijiria Madina Munawara, katika tukio mmoja Rasulullah sallallahu alayhi wa sallam hakupata usingizi usiku kwa kuhofia kwamba maadui wangemshambulia. Hapo ndipo mtume sallallahu alaihi wasallam aliposema, laiti kungekuwa na mchamungu wa kunilinda usiku huu. Tukiwa katika, katika hali hiyo tulisikia milio ya silaha. Rasulullah sallallahu alaihi wasallam akauliza, nani yupo mtu huyo? Akajibu Saad bin abi Waqas radhiallahu anhu. Mtume sallallahu alaihi wasallam akamuuliza, ni nini kimekuleta hapa? Saad radhiallahu anhu akajibu niliyofia maisha yako wewe mtume sallallahu alaihi wasallam, na kwa hivyo nimekuja kukulinda. Aliposikia hivyo mtume sallallahu alaihi wasallam alimwombea dua kisha akalala. Katika riwaya nyingine, Aisha radhiallahu anha ametaja kuwa Rasulullah sallallahu alaihi wasallam atalindwa na masahaba radhiallahu anhum mpaka ikateremshwa aya ifuatayo ya Qurani Takatifu, wallahu yasimuka min annas, na Allah subhanahu wataala atakulinda na madhara ya watu. Ilipoteremka aya hii ya qurani takatifu, rasulullah sallallahu alaihi wasallam alehi wa aliwataja maswahaba radhiyallahu anhum na akawaambia, enyi watu, ondekeni kwa sababu Mwenyezi Mungu subhanahu wa taala amenipa ulinzi wake takatifu.