Najikinga kwa Mola Mlezi wa wanadamu, mfalme wa wanadamu, Mungu wa wanadamu. Na sharia mwenye kuweka wasiwasi, anayerudi nyuma pindi jina la Allah subhanahu wataala linapotajwa, mwenye kutia wasiwasi katika nyoyo za watu, kutoka kwa majini au wanadamu. Katika sura iliyotangulia fa sura, sura Falaq, kimbilio lilitafutwa haswa na kimsingi kutokana na madhara ya kimwili, ingawa madhara ya kiroho Ilijumuishwa pia kwa ujumla kwenye aya min sharri ma khalaq, shari ya vitu vyote alivyoviumba Allah subhanahu wa ta'ala. Katika sura hii kimbilio linatafutwa kutokana na madhara ya kiroho na maovu, yaani madhara ya shetani, kwa vile madhara ya kiroho ni makubwa, ni mabaya zaidi na makubwa zaidi kuliko madhara ya kimwili. Qur'an takatifu inamalizika na sura hii. Katika kesi ya madhara ya kimwili ambayo yanaathiri mtu, madhara yanabaki hapa duniani; pindi tu anapoaga dunia, hali ngumu aliyokuwa akiyapata yanaisha. Kuhusu madhara ya kiroho, yanaendelea na kuvuka maisha ya dunia hadi maisha ya akhera. Kwa hiyo tunaelewa kwamba madhara ya kiroho ni makubwa zaidi yakilinganishwa na madhara ya kimwili ya ulimwengu huo.