Wa min sharri hasidin idha hasad, na pia tunajikinga na shari ya giza la usiku linapoingia, na shari ya wale wanaopuliza kwenye mafundo wakati wa kufanya uchawi, na shari ya mwenye wivu anapohusudu. Maulama wanaeleza kwamba moja kati ya sababu ya shari hizi tatu kutajwa na kuangaziwa haswa ni kwamba shari hizi tatu ilipatikana katika tukio ambalo lilikuwa ni sababu ya kuteremshwa kwa sura hizi mbili. Yani uchawi uliofanyiwa kwa Mtume sallallahu alaihi wasallam. Shari la usiku wa giza limetajwa kwa sababu uchawi ulifanyika usiku. Shari ya wale wanaopuliza kwenye mafundo ulitajwa kwa sababu waliohusika katika uchawi huo walikuwa mabinti wa Labid bin Asom, ambao walipuliza ndani mafundo wakati walipokuwa wamefanya uchawi. Shari la huzda ulitajwa kuwa chanzo cha Mayahudi kufanya uchawi huo ni husda waliokuwa nayo nyoyoni mwao kwa Mtume sallallahu alayhi wasallam, na wao kuto kutaka kusambazwa lengo lake na ujumbe wake wa Uislamu. Kwa hivyo kingo hutafutwa makhsusi kutokana na aina hizi tatu za madhara: namba moja, usiku ambao giza lake linatandaa linatanda; namba mbili, shari la wale wanawake ambao walipuliza kwenye mafundo; na namba tatu, shari la mwenye wivu anapohusudu.