Abu Dardai radhiyallahu anhu anasema kwamba Mtume sallallahu alayhi wasallam alikuwa akisema: dua anayoifanya mwislamu kwa ajili ya ndugu yake wakati hayupo inakubaliwa. Kila anapoomba dua kwa ajili ya wema wa ndugu yake, kuna malaika ambaye amechaguliwa kusimama kichwani kwake. Malaika huyo husema amin kwa kila kwa dua yake, na malaika akimwombea dua kwa kusema Allah Ta'ala kujalie mfano wa uliyemuombea ndugu yako. Fadila ya kuwaombea waumini dua. Imepokewa kutoka kwa Abu Darda radhiyallahu anhu kwamba alimsikia Mtume sallallahu alaihi wasallam akisema, mwenye kuwaombea waumini wanaume na wanawake wa msamaha kwa Mwenyezi Mungu Subhanahu wa Ta'ala, mara ishirini na tano au mara ishirini na saba kwa kila siku, atakuwa katika wale ambao ni mustajabu da'wa, yaani wale ambao dua zao zimekubaliwa na Mwenyezi Mungu Subhanahu wa Ta'ala, na atakuwa miongoni mwa waja hao wema ambao kwa sababu ya, ya matendo yao mema Mwenyezi Mungu Subhanahu wa Ta'ala anateremshia ulimwengu riziki.