ukombozi kupitia kumswalia Rasulullah sallallahu alaihi wasallam. Mara nyingi siku moja mtu alimuona Sheikh abu Hafs Alkaghizi rahima rahimahullah, ambaye alikuwa mchamungu sana katika ndoto, baada ya kufa kwake. Baada ya kumuona Sheikh abu Hafs rahimahullah, alimuuliza, Allah subhanahu wa taala amedili na wewe vipi? Sheikh abu Hafs rahimahullah alijibu, Allah, Allah subhanahu wataala alikuwa na rahma juu yangu amenisamehe na ameniingiza peponi. Pindi Sheikh Abu Hafs alivyoulizwa sababu ya kuheshimiwa na kupata baraka kwa njia hii alisema, pindi niliposimama mbele Allah subhanahu wa taala, Allah subhanahu wa taala aliwaamrisha malaika kuanza kuhesabu matendo yangu. Walianza kuhesabu madhambi yangu na walihesabu salamu zangu za kumsalia Rasulullah sallallahu alaihi wasallam, na wakakuta salamu zangu kwa Rasulullah sallallahu alaihi wasallam ni zaidi kuzidi madhambi zangu. Kisha Allah subhanahu wa ta'ala aliwaambia malaika, enyi malaika wangu, hii inatosha, usimchukue kwa hesabu ya madhambi zake, badala muingizeni kwenye pepo yangu.