Bismillahi rahmani rahim, nahmaduhu wa nusalli wa nusallim ala Rasulil Karim, amma baad. Tunaendelea na umuhimu wa dua. Anayefanya dua siku zote ana faida. Abu Saidil Qudr radiyallahu anhu anasimulia kwamba Mtume sallallahu alayhi alaihi wasallam alisema, Muislam yoyote akimuomba Mwenyezi Mungu subhanahu wa taala na kumnyenyekea ni na dua yake haina dhambi yoyote Yaani, kuomba jambo lolote lisiloruhusiwa au kukata mahusiano ya familia, Mwenyezi Mungu Subhanahu wa Taala atamjalia moja katika mambo matatu: ama atampa aliyoyaomba katika dunia hii, au amhifadhie malipo ya dua yake katika akhira, au amwondoshee balaa Masahaba radiyallahu anhu akasema, katika hali hiyo tutashiriki katika duo kwa wingi. Rasulullah sallallahu alayhi wasallam akajibu, Allah ta'ala ni zaidi kwa kila kitu, yani nguvu zake na hazina yake ni zaidi kwa kila unachokiumba. Njia ya baraka katika riziki na kulindwa na madui. Jabir bin Abdillah radiyallahu anhu, na anaripoti kwamba Mtume sallallahu alayhi wasallam aliwaambia masahaba radhiyallahu anhum: Je, niwaonyeshe njia ambayo mtakaokolewa mta, mta, mta kutoka kwa maadui zenu na mtapata riziki kwa wingi? Rejea kwa Mwenyezi Mungu subhanahu wa Taala katika dua usiku na mchana, kwani dua ni silaha ya mumin.