Bismillahi rahmani rahim, nahmadhu wa nusalli wa nusallim ala rasulil karim, amma ba'd. Kupata rahma kumi, Sayyidina Abu Hureira radhiyallahu anhu ameripoti kuwa Nabii sallallahu alaihi wasallam amesema yoyote atakayenitumia salam mara moja, Allah subhanahu wataala atamtumia pia salam, yaani atampa zawadi na atamfariji na rahma zake mara kumi. Kumsalia Nabii sallallahu alaihi wasallam mara elfu moja kila usiku. Sheikh Abul Hasan Baghdadi Addarimi rahimaullah amesema, nimemwona mara nyingi Abu Abdullah Hamid rahimaullah kwenye ndoto baada ya kifo chake. Nilimuuliza kitu gani ambacho kimempata, akasema, Allah subhanahu wataala amenisamee na ameniruhumia. Kisha nikamuuliza na kuomba niambie, kitendo kimoja ambacho kitaniingiza moja kwa moja peponi. Alijibu kusema Swali rakaa elfu moja za nafil na kwenye kila rakaa soma sura Ikhlas mara elfu moja. Nikamjibu, lakini kwa hakika hili ni tendo gumu sana kulifanya. Akasema, basi mswalie Nabii sallallahu alaihi wasallam mara elfu moja kila usiku. Abul Hasan alisema zaidi, huu ulikuwa utaratibu wangu tangu wakati ule.