Bismillahi rahmani rahim nahmaduhu wanusali wanusalimu ala rasuli lkarim amma badu. Ishara zinazoonyesha kuna Muumba. Badui mmoja, siku moja, aliwahi kusema mashairi yafuatayo: kinyesi na choo linaonyesha kuwa ngamia ilipita, na nyayo zinaonyesha kuwa mtu amepita. Basi itakuwaje mbingu iliyojaa na nyota, na ardhi iliyopitiwa na njia isionyeshi uwepo wa muumba ambaye ni mwingi wa rehma na mwenye kufahamu yote. Hivyo basi, baada ya kutambua uwezo na ukuu wa Mwenyezi Mungu Subhanahu wa Ta'ala, mtu anapaswa kutafakari juu ya mapenzi yake ya kina kwa muumba wake. Licha ya kumuasi Mwenyezi Mungu Subhanahu wa Ta'ala na kutostahili kwetu, bado anaendelea kutubariki kwa fadhila na neema zisizohesabika usiku na mchana. Mwenyezi Mungu Subhanahu wa Ta'ala atujalie tuwe na uwezo wa kurejea kwake na kuendelea kuwa watiifu kwake kila wakati. Amin.