Na jikinga kwa Mola Mlezi wa mapambazuko, na shari ya kila alichokiumba, ali na shari ya giza la usiku linapoingia, na shari ya wale wanaopuliza kwenye mafundo wakati wa kufanya uchawi, na shari ya mwenye wivu anapohusudu. Bismillahi rahmani rahim, ul audhu birabi nnas maliki nnas ilahi nnas min shari lwaswasi lkhannas aladhi yuwaswisu fi suduri nnas min aljinnati wannas. Sema iwe Muhammad sallallahu alayhi wa sallam, najikinga kwa mola mlezi wa wanadamu, mfalme wa wanadamu, Mungu wa wanadamu, na sharia mwenye kuweka wasiwasi, anayerudi nyuma pindi jina la Allah subhanahu wa ta'ala linapotajwa, mwenye kutia wasiwasi katika nyoyo za watu, kutoka kwa majini au wanadamu. Sura hizi mbili, sura Falaq na sura Nas, ziliteremshwa Madina Munawara baada ya hijra ya Rasulullah sallallahu alaihi wasalam. Kwa hiyo sura hizi mbili zinaitwa sura za Madina. Sababu ya kuteremshwa kwa sura hizi mbili ni kwamba Mtume sallallahu alaihi wasalam alipatwa na sihir, yaani uchawi.