Bismillahi rahmani rahim nahmaduhu wa nusalli wa nusallim wa ala rasulil karim amma ba'd Imam Malik rahimahullah akithibitisha uwepo wa Mwenyezi Mungu Subhanahu wa Taala Mtu mmoja alikuja kwa Imam Malik rahimahullah na kumuuliza atoe uthibitisho wa uwepo wa Muumba Imam Malik rahimahullah akajibu angalia uso wa mtu ingawa uso unaweza kuwa mdogo lakini uso wa kila mtu una macho pua, masikio, ulimi, mashavu, fizi na kadhalika. Licha kila uso kuwa na viungo sawa sawa, hakuna uso mbili zinazofanana kabisa kwa sura na umbo. Sauti ni tofauti na viungo pia ni tofauti. Ukamilifu huu ambao kila mtu amebarikiwa nao unaweza tu kuwa matokeo ya kazi ya Muumba, yani kazi ya Mwenyezi Mungu Subhanahu wataala.