Bismillahir Rahmanir Rahim Nahmaduhu wa nusalli wa nusallim ala Rasuli l-Karim amma baad. Tunaendelea na usomaji maalum kwenye nyakati na matukio mbalimbali. <coughs> Namba nane. Soma sura Kaf siku ya Ijumaa. Ibn Umar radhiyallahu anhu anasimulia kwamba Mtume sallallahu alaihi wasallam amesema, mwenye kusoma sura Kahfu siku ya Ijumaa nuru, yaani mwanga, kutoka chini ya miguu yake na kupanuka hadi kufika ngangani nuru hii itang'aa siku ya Kiyama na madhambi yake yote yaani madhambi madogo madogo atakayofanya katikati ya jumaa mbili yatakuwa yamesamehewa. Ali radiallahu anhu anasema kwamba rasulullahi sallallahu alaihi wasallam amesema mwenye kusoma sura kafu siku ya Ijumaa na kutekeleza haki za Ijumaa atalindwa na Mwenyezi Mungu subhanahu wa taala kwa muda wa siku nane kutokana na kila fitna inayoweza kutokea. Kama Dajari akijitokeza katika siku nane za ulinzi wa Mnyeezi Mungu subhanahu wa taala, basi atalindwa. Imepokewa kutoka kwa Abusaidi Lqudr radhiallahu anhu, mwenye kusoma sura kafu siku ya Ijumaa kama ikatokea akakutana na Dajar, basi Dajar hatoweza kumsaidia au kumdhuru hatoweza hatoweza kumshinda au kumdhuru. Namba tisa: soma aya tatu za mwisho za sura bakara kabla ya kulala. Imepokewa kwamba Ali radhiyallahu anhu alisema sidhani kama mtu yeyote mwenye akili timamu atalala bila ya kusoma aya aya za mwishoni ya, yani aya tatu za sura bakara, kwa sababu hakika hizo ni hazina kutoka chini ya arsh.