Hakika sura Sajida itabishana kaburini kwa kumtetea mwenye kuisoma. Itasema: ee Mnyezi Mungu subhanahu wa ta'ala, ikiwa nipo ndani ya kitabu chako basi ukubali uombezi wa wangu wa kwake, na ikiwa mimi si katika kitabu chako basi unifute humo. Sura hii itachukua maumbile ya ndege na itatandaza mabawa zake juu ya huyo mtu yani, ili kumlinda. Itamwombea kwa niaba yake na kumlinda kutokana na adhabu ya kaburini na sura Mulki pia inashiriki wema huo huo. Imepokea kwamba kwa ajili ya fadila hii yenye thamani kubwa, Khalid bin Ma'dan rahimahullah alikuwa hakihakikisha kwamba hatolala mpaka awe ameisoma sura Sajida na sura Mulk. Namba saba, soma sura Duha usiku wa Alhamis, yani usiku kabla ya yani Ijumaa. Imepokea kutoka kwa Abu Huraira radhiallahu anhu kwamba Adduha, katika usiku wa Ijumaa, yani usiku Alkhamis, madhambi yake yote yaani madhambi madogo yatasamehewa. Imepokewa kutoka kwa abuhur umama radhiyallahu anhu kwamba Mtume sallallahu alayhi wasallam amesema, mwenye kusoma sura duha usiku wa, wa kuamkia ijumaa au ijumaa yenyewe, Mwenyezi Mungu subhanahu wataala atamjengea kasiri katika pepo <tipo>