bismllahi rahmani rahim nahmaduhu wanusali wanusallim ala rasulil karim amma baad kuendelea na mada ya kunut namba 4 jinsi ya kutekeleza rakaa tatu za witr ni kwamba utaswali rakaa mbili kwanza na kutoa salam baada ya hapo utaswali rakaa moja ukipenda unaweza kuswali rakaa mbili na kukaa kwa ajili ya tashahud kisha utasimama na kutekeleza rakaa ya tatu katika hali zote mbili hizi kunut itasomwa katika rakaa ya mwisho baada ya ruku utasoma rabbana lakal hamd. Na baada ya hapo utasoma kunut. Namba tano. Imam atasoma kunut kwa sauti. Munfarid, yani mwenye kuswali peke yake atasoma kunut kimya kimya. Muktadi, yani mwenye ataswali nyuma ya imam, atasema amin kwa sauti baada kila kifungu cha dua ya imam, mpaka imam asome waqini sharra ma qadait. Baada ya hapo muktadi atasoma maneno yale yale ambayo imam aliyoyasoma aaa mpaka imam akisoma falaka lhamdu ala ma kadhait, muktadi atasema tena amin baada ya kila kifungu hadi mwisho wa dua.