na familia ya Saidina Ibrahim alaihi salam, na mteremshie baraka zako maalum Saidina Muhammad sallallahu alayhi wasallam na pia familia ya Saidina Muhammad sallallahu alayhi wasallam, kama ulivyoteremsha baraka zako maalum kwa Saidina Ibrahim alaihi salam na familia ya Saidina Ibrahim alaihi salam, katika walimwengu wote, yaani miongoni mwa watu wa vipindi vipindi vyote, hakika wewe ni mwenye kusifiwa na mkubwa. Katika kada ya mwisho Mtu anaweza kusoma dua ifuatayo ambayo imepokewa katika hadith: allahumma inni dhalamtu nafsi dhulman kathira wala yaghfiru ldhunuba illa ant faghfir li maghfiratan min indika warhamni innaka anta alghafuru rrahim, ewe Allah taala nimejidhulumu kupitia kiasi kwa kufanya madhambi na wewe ndiye pekee mwenye uwezo kusamehe madhambi basi nisamehe kwa msamaha maalum kutoka upande wako na unirehemu, kwani wewe pekee ndiye mwenye kusamehe na mwenye kurehemu. Namba nane, baada ya kumaliza dua yako toa salamu kwa kusema assalamu alaikum warahmatullah, huku ukigeuza kichwa chako upande wa kulia na kisha tena ukigeuza kichwa chako upande wa kushoto. Namba tisa, usinamishe au kutikisha, kutikisa kichwa wakati wa kutoa salamu. Namba kumi, geuza uso wako pande zote mbili kwa kiasi ambacho mtu aliye nyuma ataweza kuona shavu lako. Namba kumi na moja, baada ya salamu soma mara tatu astaghfirullah astaghfirullah astaghfirullah. Namba kumi na mbili, shiriki katika dua kwa sababu huu ni wakati wa kukubaliwa dua. Namba kumi na tatu, soma tasbih Fatimi baada ya kila swala. Na sifa njema zote ni zake tu na yeye pekee ndiye mweza wa kila kitu.