Bismillahi Rahmani Rahim, Nahmaduhu wa nusalli wa nusallim ala Rasulil Karim, amma ba'd. Tunaendelea na sunna na adabu za usomaji wa Quran tukufu namba ishirini na mbili. Baada ya kumaliza kusoma Quran majidi yote, basi soma dua ifuatayo: ewe Mwenyezi Mungu Subhanahu wa Taala, nimiminie rehma yako makhususi kupitia Quran takatifu na unijalie iwe imamu kwangu, njia ya kuniongoza katika maisha yangu, njia ya mwongozo na njia ya rehma. Ewe Mwenyezi Mungu Subhanahu wataala, nisaidie kukumbuka sehemu hiyo ya Quran Majidi nisisahau, na nifundishe sehemu hiyo ya Quran Majidi nisiyoijua, na nibariki nisome Quran Majidi usiku na mchana na mchana, na unijalie kuwa ni, de, ni dalili na hoja kwangu siku ya Kiama. Ewe Mola wa ulimwengu, amin. Nambari ishirini na tatu, ukiwa umehifadhi sehemu yoyote Qur'an Majid basi hakikisha kwamba unapitia na kufanya murajaa mara kwa mara ili usisahau. Hadithi imetahadharisha juu ya kupuuzia kisomo cha Qur'an Majidi na kusahau ulicho hifadhi. Abu Musa Ash'ari radhiyallahu anhu anaripoti kwamba Mtume sallallahu alaihi wasallam alisema: ichunge na, yani, ilinde Qur'an tukufu na hapa, kwa ambaye uhai wangu umo mikononi mwake, inaweza Qurani majiri kutoroka haraka kutoka moyoni kuliko ngamia anavyoweza kutoroka kutoka kwenye kamba yake ambayo imefungwa.