wala nyiye hamwabudu ninaye mwabudu Allah subhanahu wataala, na wala sitaabudu masanamu mnayoyaabudu, wala nyinyi hamtamwabudu ninaye mwabudu Allah subhanahu wataala, nyinyi mna dini yenu na mimi nina dini yangu. Ukichunguza aya hizi zinaonekana kama zimerudiwa, lakini kuna tofauti kati ya aya mbili za kwanza ikilinganishwa na aya mbili za pili. Aya mbili za kwanza zinahusu kipindi cha sasa na aya mbili za pili zinahusu kipindi cha baadaye, yaani kwa sasa hatuendi kuabudu mnachokiabudu na wala huko mbele hatutaabudu mnachokiabudu. Kwa hivyo usitaraji sisi kukufuata katika yale unayoyaabudu wakati wowote. Kwa muji wa, kwa, kwa mujibu wa maelezo haya ma katika aya zote nne imetafsiriwa kama ma mausula, yaani kitu cha kuabudu tunamwabudu Allah subhanahu wataala na nini, mnaabudu masanamu yenu. Ufafanuzi wa pili wa aya hizi ambao umetolewa na alama Ibnu Kathir rahimahullah ni kwamba ma katika aya mbili za mwanzo itatafsiriwa kama ma mausula, na ma katika aya mbili za pili imetafsiriwa kuwa ma masudaria. Kwa hiyo aya hizi zitatafsiriwa kuwa siyaabudu masanamu mnayo yaabudu wala nyiye hamwabudu ninayemwabudu Allah subhanahu wa ta'ala. Na wala mimi siabudu kwa namna mnaabudu, na wala hamwabudu kwa namna ninayoabudu. Kwa maneno mengine, kwa mujibu wa maelezo haya, aya mbili za kwanza zinaonyesha kwamba lengo la ibada yetu ni ibada yako ni tofauti. Tunamwabudu Allah subhanahu wa ta'ala na nyinyi mnaabudu Mungu zenu. Mistari miwili ya pili inaonyesha kwamba sisi ni tofauti katika namna ya ibada yetu, yaani njia zetu za ibada ni tofauti kabisa na ni nguzo tofauti kutoka kwa kila mmoja. Ikiwa utatamani kubaki kwenye njia yako ya uongo, basi usitarajie mimi kuhama kutoka kwenye njia ya haki na kuendana na njia yenu mbaya za ibada, na wala sitarajii wewe kuendana na njia zangu za ibada. hakuna upatanisho kati ya njia zetu za kuabudu kwa sababu zote mbili ni tofauti kabisa kutoka kwa kila mmoja.