Bismillahir Rahmani Rahim, nahmadu Wa nusalli wa nusalli wa nusalli ala Rasulil Karim, amma ba'd. Sala ya wanawake namba kumi na tano. Ikiwa unaswali rakaa tatu au nne, basi katika rakaa ya tatu na ya nne utasoma tu sura Fatiha, upaswi kusoma sura yoyote baada ya kusoma suratul Fatiha. Kumbuka, katika rakaa ya tatu na ya nne kwenye swala ya fardh, sura Fatiha itasomwa na imam, muqtadi Yani mfuasi, nyuma ya imam, na munfarid, mwenye kuswali peke yake. Katika rakaa zote za sunna na swala za nafil, sura fatiha na sura nyingine yoyote itasomwa.