umepokea wa kwamba mtu anaposimama kwenye kaburi la Rasulullah sallallahu alaihi wasallam na akasoma aya hii ifuatayo: in llaha wamalaikatahu yusaluna ala lnabi ya ayuha ladhina amanu salu alaihi wasalimu taslima. Na baada ya hapo akimtumia sala na salam ifuatayo mara sabini sallallahu alaika ya Muhammad, basi malaika husema neema za Allah taala ziwe juu yako pia ya. Na Allah Ta'ala umtimizia kila haja aliyekuwa nayo. Mulla Ali Qari rahimahullah ana maoni kwamba badala ya kusema ya Muhammad mtu atasema ya Rasulullah itakuwa bora zaidi. Lama Qastalani rahimahullah amepokea maoni kama hayo kutoka kwa Sheikh Zainuddin Maraghi rahimahullah na wengine pia. Sababu yake ni kwamba tumekatazwa kumwita Mtume sallallahu alaihi wasallam kwa jina lake, lakini kama ndani ya hadith ilinukuliwa neno ya Muhammad, basi hii linapaswa kutiliwa muhimu na halibaki kukatazwa. Sheikh Mulana Muhammad Zakaria rahimallah ametaja, mimi binafsi nahisi kwamba mgeni katika kaburi la Rasulullah sallallahu alaihi wasallam anapaswa katika kila ziara asome mara sabini yafuatayo kwa unyenyekevu kamili: as-salatu wassalamu alayka ya Rasulullah.