wa mahyaya wa mamati lillahi rabbil alamin la sharika lahu wa bidhalika umirtu wa ana waana minal muslimin, na uelekeza uso wangu kwa yule aliyeziumba mbingu na ardhi huku nikiwa nimekaa kwenye njia iliyonyooka bila ya upotovu wowote kwa utiifu, na mimi si miongoni mwa wanaomshirikisha Allah Taala. Hakika swala yangu, ibada zangu, uhai wangu na kufa kwangu ni kwa ajili ya Allah Taala, Mola wa ulimwengu wote hana mshirika na haya ndiyo niliyoamrishwa nayo na mimi ni miongoni mwa waliosilisha kwa allah taala namba kumi, soma taawudh taawudh ni kusoma audhu billahi minash shaitani rajim na jikinga kwa allah taala na shetani aliyelaniwa namba kumi na mbili baada ya hapo somo la sura fatiha ikifuatiwa e na sura yoyote au sehemu yoyote ya quran takatifu kabla ya kuanza kusoma sura fatiha Soma tasmia kwa sababu ni sehemu pia ya sura Fatiha. Tasmia ni kusoma bismillahi rrahmani rrahim, kwa jina la Allah taala mwingi wa upendo mwingi wa rehma. Kumbuka, wanawake hawatakiwi kuswali kwa sauti, wanatakiwa kutekeleza kila swala kimya kimya. Namba kumi na tatu, soma amin baada ya sura Fatiha. Namba 14, soma tasmia kabla ya sura Kumbuka, tasmia itasomwa tu baada ya sura Fatiha ikiwa mtu ataanza kusoma mwanzo wa sura kama. Ikiwa mtu hataanza hata mwanzo wa sura yoyote, basi tasmia isisomwe.