Kipenzi sallallahu alaihi wasallam kwamba adui yake As bin Wail au Ka'b bin Ashraf au yoyote mwingine aliyekuwa anamsimama anamsema vibaya mtume sallallahu alaihi wasallam, hivi karibuni watakatiliwa mbali na hakutakuwa mtu hata mmoja wa kuwakumbuka. Kwa hiyo lao, isingelikuwa tafsiri ya aya hizi au sira ya mtume sallallahu alaihi wasallam, basi majina ya hawa watu yasingeonekana kamwe duniani. Kwa njia hii Watu hawa wamefutwa kabisa kutoka kwa kumbukumbu za wakati. Kinyume chake, kizazi kilichobarikiwa cha mtume sallallahu alaihi wasallam kinaendelea hadi leo kupitia Fatima radhiallahu ta'ala anha na kitaendelea hadi siku ya Kiyama. Karibu na Kiyama, Imam Mahdi radhiallahu anhu wa atawaongoza Waislamu na atatoka katika kizazi cha Rasulullah sallallahu alaihi wasallam kupitia Fatima radhiallahu ta'ala anha. Madhumuni ambayo mtu anataka kizazi chake kiendelee ni hasa kwa wao kuweka mbele malengo na maadili ambayo alikuwa akijitahidi kuweka juhudi katika maisha yake yote, akitumaini kwamba lengo na maadili yake yanaweza kuendelea kubaki duniani baada ya kufariki kwake. Kwa hiyo umma wa Nabii sallallahu alehi wasallam ni kizazi chake cha kiroho, kwa sababu wanamwamini kumfata na kueneza ujumbe wake. Kizazi hiki kitaendelea kustawi na kuongezeka hadi mwisho wa nyakati.