Yaani, kwa hakika nitamwombea kwa Allah subhanahu wataala siku ya kiyama kumsamehe mtu huyo. Njia ya kupata ukaribu wa Allah subhanahu wataala. Kaab Ahbar rahimahullah ni tabi'i ambaye alikuwa miongoni mwa wasomi wa wayahudi aliyekubali Uislamu baadaye, anaripoti kwamba Allah subhanahu wataala alimwambia Musa alayhi ssalam kwa kusema, ewe Musa, unatamani kuwa karibu nami karibu kuliko maneno yako yalivyo karibu na ulimi wako? Au karibu zaidi kuliko hisia zako za ndani zilivyo na moyo wako? Au karibu zaidi kuliko nafsi yako ilivyo kwa mwili wako? Au karibu zaidi kuliko maoni yako yalivyo karibu na macho yako? Musa alayhi salam alijibu kwa kusema ndiyo, Allah subhanahu wa taala. Kisha alisema basi, soma salamu kwa wingi kwa Muhammad sallallahu alayhi wasallam.