Allah subhanahu wa taala atamlipa siku ya kiyama yeye pekee. Kisa fupi kuhusu Abu Bakr radi allahu an. Abu Bakr radi allahu an akiwa tayari kutoa kila kitu kwa ajili ya Rasulullah sallallahu alaihi wasallam, wakati wa vita vya Badr, mtoto Abu Bakr Siddiq radi allahu an Abdurrahman radi allahu an alipigana upande wa makafiri, kwa vile alikuwa bado hajakubali Uislamu. Baadaye baada ya kuslimu, akiwa amekaa pamoja na baba yake Abu Bakr Siddiq radhiyallahu anhu alisema, ewe baba yangu kipenzi, wakati wa vita vya Badr uliingia chini ya upanga wangu mara chache. Hata hivyo, kwa kuwa wewe ni baba yangu, nilikuacha. Abu Bakr Siddiq radhiyallahu anhu alijibu hapo hapo, lau wewe ungekuwa chini ya upanga wangu wakati wa vita nisingekuacha kamwe, kwa sababu ulikuwa ukipigana kumpinga Rasulullah sallallahu alaihi wasallam.